லாந்தர் திரை விமர்சனம் !!

லாந்தர் திரை விமர்சனம் !!

விதாத் முதல்முறையாக போலீஸ் வேடம் ஏற்றுள்ள திரைப்படம்.

கோயம்புத்தூர் பகுதியில் படத்தின் கதை நகர்கிறது. படத்தில் ஏ சி பி அரவிந்தாக ஹீரோ விதார்த் வருகிறார். இவர் ஆரம்பத்திலேயே கள்ளச்சாராயம் தயாரிக்கும் கும்பலை கைது செய்கிறார். இப்படி இருக்கும்போது அடையாளம் தெரியாத ஒரு நபர் சாலையில் செல்பவர்களை கொடூரமாக தாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். இவரைப் பிடிக்க செல்லும் போலீஸ் அதிகாரிகளையும் அந்த நபர் தாக்குகிறார்.

இந்த சைக்கோவை எப்படியாவது கைது செய்ய வேண்டும் என்று அரவிந்துக்கு ஆர்டர் வருகிறது. தீவிரமாக அவரை கண்டுபிடிக்கும் முயற்சியில் விதார்த் இறங்கினார். இறுதியில் அந்த சைக்கோவை விதார்த் பிடித்தாரா? அந்த சைக்கோ யார்? எதற்காக இதையெல்லாம் செய்கிறார்? என்பதே படத்தின் மீதி கதை.

நடிகர் விதார்த் மிக நன்றாக நடித்துள்ளார் காவல் துறை அதிகாரியாக மிக கச்சிதமாக பொருந்தியுள்ளார். நடிகை ஸ்வேதா டோரத்தி சிறிது கதாபாத்திரமாக இருந்தாலும் கதை கேட்ப கச்சிதமாக புரிந்துள்ளார் நன்றாக நடித்துள்ளார். விபின் மிக நன்றாக நடித்துள்ளார் கதாபாத்திரமாகவே வாழ்ந்துள்ளார். நடிகை சஹானா இப்படத்திற்கு மிகப்பெரிய பக்கபலமாக அமைந்துள்ளார் அவரது நடிப்பு மிக அற்புதம்.‌

ஒரு திரில்லர் படத்திற்கான டிவிஸ்ட்கள் இருந்தாலும் அது எடுக்கப்பட்டிருக்கும் விதம் பரப்பரப்பை தரவில்லை, க்ளைமாக்ஸ் எல்லாம் காமெடி நெடி அடிக்கிறது.

இசை மற்றும் பின்னணி இசை நன்றாக உள்ளது. இயக்குனர் சஸ்பென்ஸ் திரில்லராக எடுத்துள்ளார்.

நினைத்தில் பாதி கிணற்றை தாண்டியிருக்கிறார்கள்.

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *