பிரைம் வீடியோவில் தமிழ் திகில் திரைப்படமான தி வில்லேஜ் சீரிஸின் சிறப்புக் காட்சி சென்னையில் நடைபெற்றது !!

பிரைம் வீடியோவில் தமிழ் திகில் திரைப்படமான தி வில்லேஜ் சீரிஸின் சிறப்புக் காட்சி சென்னையில் நடைபெற்றது !!

பிரைம் வீடியோ  மிகவும் எதிர்பார்ப்பிலிருக்கும்  தமிழ் திகில் ஒரிஜினல் சீரிஸான, தி வில்லேஜ் சீரிஸின் சிறப்புக் காட்சியைச் சென்னையில் நடத்தியது. இந்நிகழ்வில்  நடிகர்கள் மற்றும் படைப்பாளர்களுடன்,  தமிழ்த் திரைப்பட நட்சத்திரங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையைச் சேர்ந்த பிரபல முகங்களும் கலந்து கொண்டனர், அவர்கள் இந்த திகில் தொடரைப்ப்பார்த்து முழு மனதுடன் தங்கள் ஆதரவையும் அன்பையும் தெரிவித்தனர்.

தி வில்லேஜ் சீரிஸை மிகவும் ரசித்து, முதல் 3 எபிசோட்களைப் பார்த்த திரை படைப்பாளிகள் புஷ்கர்-காயத்ரி …“தி வில்லேஜின் முதல் மூன்று எபிசோட்களை நாங்கள் பார்த்துவிட்டோம், இது மிகவும் சுவாரஸ்யமான படைப்பு. இப்போது பிரைம் வீடியோவில் எல்லா எபிசோட்களும் இருப்பதால், உடனடியாக மீதமுள்ளவற்றைப் பார்க்க மிகவும் ஆவலாக உள்ளோம், இதுவே இதைப் பற்றிச் சொல்லக்கூடிய சிறந்த விஷயம் !”

இயக்குநர் சுதா கொங்கரா, சீரிஸ் இயக்குனர் மிலிந்த் ராவைப் பற்றிய ஒரு வேடிக்கையான விசயத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டார், “மிலிந்துக்கு  திகில் பிடிக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும், அவர் நடு இரவில் தான் எப்போதும் திகில் படங்களைப் பார்ப்பார்! அவன் திகில் படைப்புகளை கண்டிப்பாக சிறப்பாக  தருவான்  என்று எனக்குத் தெரியும்!” என்றார்.

நடிகர் சிபி சத்யராஜ் கூறுகையில், “இந்தத் சீரிஸ் மிகவும் சிறப்பான தமிழ்  சீரிஸாக உள்ளது. மிலிந்தின் முதல் படமான அவள் திகில் ட்ரெண்ட் செட்டராக இருந்தது. அதே போல் இந்தத் சீரிஸை நீங்கள் அனைவரும் பார்த்து மகிழ்வீர்கள் என்று நம்புகிறேன்.

நடிகரும் பாடகருமான விஜய் யேசுதாஸ் கூறுகையில், மிலிந்தின் இயக்கம்  குறித்துப் பாராட்டினார், “இந்த கதையை 6 அத்தியாயங்களில் எடுப்பது எளிதான விஷயம் அல்ல, மிலிந்த் அதை நன்றாகச் செய்துள்ளார். முழு குழுவிற்கும் எனது வாழ்த்துக்கள். ”

தயாரிப்பாளர் ஜி தனஞ்செயன் கூறுகையில், “தி வில்லேஜ் ஒரு புது யுக அனுபவம். OTT இல் மிகவும் தனித்துவமான ஒன்றைக் கொண்டு வந்த பிரைம் வீடியோவிற்கு வாழ்த்துகள்.” என்றார்

தி வில்லேஜ் சிறப்புத் திரையிடலில்  படக்குழுவினருடன்  புஷ்கர்-காயத்ரி, சுதா கொங்கரா, ஆண்ட்ரூ லூயிஸ், கார்த்திக் சுப்பராஜ், சிபிராஜ், இயக்குநர் பிரியா, விஜய் யேசுதாஸ், குமரன் தங்கராஜன், சாருகேஷ் சேகர் உள்ளிட்ட பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டனர்.

From Pushkar-Gayathri to Sudha Kongara – Prime Video’s Tamil Horror Series The Village Wins over Audiences at the Special Screening held in Chennai

Last evening, Prime Video hosted a special screening of its highly anticipated Tamil horror original, The Village in Chennai. Along with the cast and creators of the series, the evening was also attended by a host of popular faces from the Tamil film and Television industry who wholeheartedly expressed their appreciation, love and support for this gripping horror series.

Filmmakers Pushkar-Gayathri were left intrigued by the concept. The director duo who watched the first 3 episodes said, “we’ve watched the first three episodes of The Village and it is a very interesting concept. With all episodes now on Prime Video, we’re eager to watch the remaining, which is the best thing we can say about it!” while Director Sudha Kongara shared a fun anecdote about series director Milind Rau, “I know Milind loves horror and he watches horror films in the middle of the night only! I know he will kill it!”

Actor Sibi Sathyaraj said, “The series is a binge worthy one. Milind’s first film Aval was a trend-setter in horror. I believe all of you will enjoy watching this series.” Actor and Singer Vijay Yesudas praised Milind’s remarkable work stating, “To pull this storyline in 6 episodes is not an easy thing and Milind has done that really well. My best wishes to the entire team.” Producer G Dhananjayan said, “The Village is a new-age, out-of-this-world experience. Congratulations to Prime Video for bringing something so unique on OTT.”

The premiere was attended by the cast and crew of the show, along with celebrities like Pushkar-Gayathri, Sudha Kongara, Andrew Louis, Karthik Subbaraj, Sibi Sathyaraj, Director Priya, Vijay Yesudas, Kumaran Thangarajan, Charukesh Sekar among others.

The Village is inspired by Asvin Srivatsangam, Vivek Rangachari, and Shamik Dasgupta’s graphic horror novel of the same name, initially published by Yali Dream Works, the series is a fast-paced, action-packed story that takes the viewers deep into the desolate hinterlands of Tamil Nadu and into the village of Kattiyal, where Gautham and his family encounter a living form of horror they never imagined in their worst nightmare. A Studio Shakthi production, the series is produced by B. S. Radhakrishnan and written and created by Milind Rau, with co-writers Deeraj Vaidy, and Deepthi Govindarajan. The series stars popular Tamil actor Arya in the lead, alongside a versatile ensemble cast featuring Divya Pillai, Aazhiya, Aadukalam Naren, George Mayan, PN Sunny, Muthukumar K., Kalairaani S.S., John Kokken, Pooja, V Jayaprakash, Arjun Chidambaram, and Thalaivasal Vijay. The series is set to premiere exclusively on Prime Video in India and across more than 240 countries and territories worldwide on November 24

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *