டெல்லி தெருக்களை அதிர விட்ட அனிமல் படக்குழு

0

ரன்பீர் கபூர், ரஷ்மிகா மந்தனா, பாபி தியோல், பூஷன் குமார், சந்தீப் ரெட்டி வங்கா மற்றும் அனிமல் படக்குழுவினர்,  டெல்லி தெருக்களில் மக்கள் கூட்டத்தோடு இணைந்து பிரமாண்டமான  முறையில் அனிமல் டிரெய்லர்  வெளியீட்டு விழாவினை கொண்டாடினர்.

சந்தீப் ரெட்டி வங்கா இயக்கத்தில் ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா நடித்திருக்கும் அனிமல் திரைப்படம், ரசிகர்களின் உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் உள்ளது. இதுவரை வெளியான   பாடல்கள் மற்றும் டீசர் மூலம் ரசிகர்களிடம் மிகப்பெரும் வரவேற்பை பெற்ற நிலையில்,  தற்போது அனிமல் படத்தின் ட்ரெய்லர் வெளியாகி ரசிகர்களை மேலும் கவர்ந்துள்ளது.  அனிமல் பட டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழா, டெல்லி இதுவரை கண்டிராத மிகப்பெரிய நிகழ்வாக நடந்தேறியுள்ளது.

ஒரு பிரமாண்டமான வெளியீட்டு நிகழ்வின் மூலம் டெல்லி தெருக்களை  புயலாய் தாக்கி கொண்டாட்ட மனநிலைக்கு கொண்டு சென்றுள்ளது அனிமல் படக்குழு.  ரன்பீர் கபூர், ரஷ்மிகா மந்தனா, பாபி தியோல், பூஷன் குமார், சந்தீப் ரெட்டி வங்கா மற்றும் படக்குழு 11 சகோதரர்களுடன்  டெல்லி தெருக்களில் நுழைந்ததால் ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் துள்ளினர் . இது மட்டுமல்ல, ரன்பீரும் பாபியும் திடீரென மேடையில் நுழைந்து ரசிகர்களுடன் உரையாட, அங்கு கூடியிருந்த பெரும் கூட்டம் கூக்குரலிட்டது.  அனிமல்  டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழா டெல்லி நகரம் கண்ட மிகப்பெரிய நிகழ்வாகும். 100 க்கும் மேற்பட்ட ரசிகர்கள் முன்னிலையில் அனிமல் டிரெய்லர் வெளியிடப்பட்டது. முழுக் குழுவும் கருப்பு உடையில் இருந்தது, வெளியீட்டு நிகழ்வில் அனிமல் போட்டோ ஆப் அங்கு அமைக்கப்பட்டிருந்தது   சிறப்பம்சமாக இருந்தது.

பூஷன் குமார் மற்றும் கிரிஷன் குமாரின் டி-சீரிஸ், முராத் கெடானியின் சினி1 ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் பிரனய் ரெட்டி வாங்காவின் பத்ரகாளி பிக்சர்ஸ் ஆகியோர் இணைந்து  அனிமல் படத்தை தயாரித்துள்ளனர். க்ரைம் டிராமா வகையைச் சேர்ந்த இப்படம், டிசம்பர் 1, 2023 அன்று பார்வையாளர்களை  நெஞ்சம் அதிரும் பரபரப்பான  பயணத்தில் அழைத்துச் செல்லும்.
Disruptor much! Animal team – Ranbir Kapoor, Rashmika Mandanna, Bobby Deol, Bhushan Kumar, Sandeep Reddy Vanga, and others, take over the Delhi streets and crowd at the grand trailer launch
Ranbir Kapoor and Rashmika Mandanna’s upcoming film directed by Sandeep Reddy Vanga has already left fans on the edge -of their seats, with the songs and teaser that were released earlier. Now, the trailer of Animal has dropped in and it left the fans mind-blown further.  Undoubtedly, Animal’s trailer launch is the biggest event Delhi has ever seen.

And looks like Animal team is in the mood to take Delhi by storm with a grand launch event. Yes, a red-carpet rolled on the streets of Delhi as Ranbir Kapoor, Rashmika Mandanna, Bobby Deol, Bhushan Kumar, Sandeep Reddy Vanga, and others made an entry with 11 brothers. This was not just it, Ranbir and Bobby stepped on a platform to interact with fans sending a huge crowd in frenzy. Taking over the streets and people of Delhi, Animal’s trailer launch is the grandest event the city has witnessed. Animal trailer was launched in the presence of more than 100 fans. The entire team was dressed in black, the Animal attitude photo op at the launch event was the highlight.

Bhushan Kumar and Krishan Kumar’s T-Series, Murad Khetani’s Cine1 Studios and Pranay Reddy Vanga’s Bhadrakali Pictures have backed Animal. The film is in the crime drama genre and promises to take viewers on a thrilling ride on 1st December 2023.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here