ஜவான் மற்றொரு மகத்தான மைல்கல்லை எட்டியது, ஒரு ஹிந்தித் திரைப்படத்திற்கான 500 கோடி அளவுகோலைக் கடந்தது, இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு அதிக வசூல் செய்த ஹிந்தித் திரைப்படமாக மாறியது, மேலும் 18 நாட்களில் இந்த மைல்கல்லை மிக வேகமாக எட்டியுள்ளது!

0

இந்திய பாக்ஸ் ஆபிஸில் புயலைக் கிளப்பிய பிளாக்பஸ்டர் படமாக “ஜவான்”  சாதனை படைத்து வருகிறது. பாக்ஸ் ஆபிஸில் இப்படம் ஏற்படுத்தியுள்ள தாக்கத்தினால், ஹிந்தி மற்றும் பல்வேறு மொழிகளில் வசூலைக் குவித்து வருகிறது, படத்தின் வசூல் குறைவதற்கான அறிகுறிகளே தெரியவில்லை, ஜவான் ஹிந்தி மொழியில் மட்டும் 505.94 கோடி வசூல் செய்து, மற்ற மொழிகள் உட்பட, 563.20 கோடி வசூல் செய்துள்ளது, இந்தியாவில் இதுவரை எந்த ஹிந்திப் படமும் இல்லாத அளவுக்கு 505.94 கோடி வசூல் செய்து சாதனை படைத்துள்ளது.

இப்படம் திரையுலகில்  பல சாதனைகளை படைத்து மேலும் புதிய சாதனைகளை படைக்கும் பாதையில் உள்ளது. ‘ஜவான்’ திரைப்படம் இதுவரையிலான பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியை மறுவரையறை செய்து வருகிறது, படத்தின் கவர்ச்சியான கதைக்களம் மற்றும் நட்சத்திர நடிகர்களின் நடிப்பால் இப்படம்  பார்வையாளர்களை பெருமளவில் வசீகரித்துள்ளது, மேலும் வசூல் சாதனைகளுக்கான இலக்குகளை உடைத்து சாதனை படைத்து வருகிறது. ‘ஜவான்’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் தொடர்ந்து ஆதிக்கம் செலுத்தி வருவதுடன், பல புதிய மைல்கற்களை எட்டி வருவது, நாடு முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களிடமிருந்து பெற்ற அபரிமிதமான அன்பையும் காட்டுகிறது. ‘ஜவான்’ சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி திரையுலகில் ஒரு வரலாற்று சாதனையாக மிளிர்கிறது.

‘“ஜவான்” திரைப்படத்தை ரெட் சில்லிஸ் என்டர்டெய்ன்மென்ட் வழங்க, அட்லீ இயக்கியுள்ளார். கௌரி கான் தயாரித்துள்ளார். கௌரவ் வர்மா இணை தயாரிப்பாளராக பணியாற்றி இருக்கிறார். இந்த திரைப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 7ஆம் தேதியன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகி வெற்றி நடை போட்டு வருகிறது.
Jawan hits another MASSIVE milestone, crosses the 500cr benchmark for a Hindi film, becomes the highest grossing Hindi film ever, also making it the fastest to reach this milestone in just 18th days!
Jawan,’ the blockbuster that has taken the Indian box office by storm. The film’s remarkable performance at the box office shows no signs of slowing down, with impressive collections in both Hindi and various languages. Jawan has cemented its position as the highest grossing Hindi film minting an astounding 505.94cr in just Hindi language, including other languages the film stands at a 563.20cr – highest for any Hindi film in India till date.

The film is on its way to break more records and create new benchmarks in the film industry. ‘Jawan’ has redefined box office success, captivating audiences with its gripping storyline and stellar performances, and rewriting the record books along the way. As ‘Jawan’ continues to dominate the box office, its relentless pursuit of milestones and records showcases the film’s unwavering appeal and the immense love it has received from audiences nationwide. ‘Jawan’ is undoubtedly a cinematic force to be reckoned with.

‘Jawan’ is a Red Chillies Entertainment presentation directed by Atlee, produced by Gauri Khan, and co-produced by Gaurav Verma. The film was released worldwide in theatres on September 7th, 2023, in Hindi, Tamil, and Telugu

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here