விக்ராந்த், மெஹ்ரீன் பிர்சாதா, ருக்ஷார் தில்லானின் பிக் பட்ஜெட் சைக்காலஜிக்கல் ஆக்ஷன் த்ரில்லர் ‘ஸ்பார்க் எல்.ஐ.எஃப்.இ’ நவம்பர் 17ஆம் தேதி இந்தியா முழுவதும் வெளியாகிறது

0

இளம் நாயகன் விக்ராந்தை தெலுங்கு திரையுலகிற்கு அறிமுகப்படுத்தி பெரும் பட்ஜெட்டில் எடுக்கப்பட்ட மதிப்புமிக்க படம் தான் ‘ஸ்பார்க் எல்.ஐ.எஃப்.இ’. மெஹ்ரீன் பிர்சாடா மற்றும் ருக்ஷார் தில்லான் ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். டேஃப் ப்ராக் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் ஹீரோவாக நடிக்கும் விக்ராந்த் இப்படத்தின் கதை மற்றும் திரைக்கதையை எழுதியிருக்கிறார் .

டேஃப் ஃபிராக் புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரில் உருவாகி வரும் இப்படத்திற்கு ‘ஹிருதயம்’ மற்றும் குஷி புகழ் ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப் இசையமைக்கிறார். நடிகர் குரு சோமசுந்தரம் வில்லனாக நடிக்கிறார்.

இப்படத்தின் முழுப் படப்பிடிப்பையும் சமீபத்தில் முடித்துவிட்டு போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகளில் தீவிரமாக ஈடுபட்டுள்ளது படக்குழு. சமீபத்தில் வெளியான டீசரைப் பார்த்தால், பிரமாண்டமான ஆக்‌ஷன் காட்சிகளுடன், காதல் போன்ற பல அம்சங்களுடன் இப்படம் உருவாகியிருப்பது தெரிகிறது. மேலும், ஒளிப்பதிவாளர் ஏ.ஆர்.அசோக் குமார் காட்சிப்படுத்திய பிரமாண்ட காட்சிகளும், ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப்பின் பின்னணி இசையும் படத்தின் முக்கிய அம்சமாக உள்ளது.

இப்படம் நவம்பர் 17ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் வெளியாகும் என இன்று தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். இந்த ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ள நிலையில், பார்வையாளர்களுக்கு சிறந்த அனுபவத்தை வழங்குவதில் தயாரிப்பாளர்கள் மிகுந்த கவனம் செலுத்திவருகின்றனர்.

இப்படத்தில் விக்ராந்த், மெஹ்ரீன் பிர்சாதா, ருக்சார் தில்லான் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இதில் நாசர், சுஹாசினி மணிரத்னம், வெண்ணேலா கிஷோர், சத்யா, பிரம்மாஜி, ஸ்ரீகாந்த் ஐயங்கார், சம்மக் சந்திரா, அன்னபூர்ணம்மா, ராஜா ரவீந்திரன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தெலுங்கு, தமிழ், ஹிந்தி, கன்னடம், மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது.Vikranth, Mehreen Pirzada, Rukshar Dhillon’s Big Budget Psychological Action Thriller ‘Spark L.I.F.E’ releasing Pan India wide on November 17th
Big budgeted prestigious film ‘Spark L.I.F.E’ introducing young hero Vikranth to the Telugu film industry. Mehreen Pirzada and Rukshar Dhillon are the female leads. It is special that Vikranth wrote the story and screenplay while acting as the hero for this film that has been directed by Deaf Frog Productions.
Hesham Abdul Wahab of ‘Hridayam’ and Kushi fame is scoring the music for this movie which is being made under the banner of Deaf Frog Productions. Veteran actor Guru Somasundaram playing the villain.

The film recently completed entire shoot and the makers are busy with post production activities. If we look at the recently released teaser, it seems that the movie is made with elements like emotions and love along with huge action scenes. Also, the grand visuals provided by cinematographer AR Ashok Kumar and Hesham Abdul Wahab’s background score will be the highlight of the film.

Today makers announced that the film will be releasing worldwide on November 17th. The expectations are high on this action thriller and makers leaving no stone unturned, in giving the best experience for the audience.

Vikranth, Mehreen Pirzada, Rukshar Dhillon are playing the lead roles in this movie. It boasts stellar cast Nasser, Suhasini Maniratnam, Vennela Kishore, Satya, Brahmaji, Srikanth Iyyengar, Chammak Chandra, Annapurnamma, Raja Ravindra. The film will be releasing in Telugu, Tamil, Hind, Kannada and Malayalam languages.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here