மெகா பிரின்ஸ் வருண் தேஜ், கருணா குமார், வைரா என்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் இணையும் மட்கா என பெயரிடப்பட்டுள்ள ,பான் இந்தியா திரைப்படம் #VT14 பூஜை விழாவுடன், பிரமாண்டமாக துவங்கியது

மெகா பிரின்ஸ் வருண் தேஜ், கருணா குமார், வைரா என்டர்டெயின்மென்ட்ஸ் இணையும் மட்கா என பெயரிடப்பட்டுள்ள ,பான் இந்தியா திரைப்படம் #VT14 பூஜை விழாவுடன், பிரமாண்டமாக துவங்கியது

பிரமாண்ட பான் இந்திய திரைப்படம் மட்கா  #VT14 பூஜையுடன் இனிதே துவங்கியது

பலாசா திரைப்பட புகழ் கருணா குமார் இயக்கவுள்ள,  மெகா பிரின்ஸ் வருண் தேஜின் 14வது படத்தை, வைரா என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் பேனரின் கீழ், மிகப்பெரும் பட்ஜெட்டில், மோகன் செருக்குறி (CVM) மற்றும் டாக்டர் விஜேந்தர் ரெட்டி தீகலா ஆகியோர் தயாரிக்கின்றனர். வருண் தேஜ்  திரை வரலாற்றில் மிகப்பெரும் பொருட்செலவில் எடுக்கப்படும் இந்த  #VT14 பிரமாண்ட திரைப்படம்  இன்று ஹைதராபாத்தில் படக்குழுவினர் மற்றும் பல சிறப்பு விருந்தினர்கள் முன்னிலையில் பிரமாண்டமாக தொடங்கப்பட்டது.

இவ்விழாவினில் சுரேஷ் பாபு மற்றும் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் ஸ்கிரிப்டை இயக்குநரிடம் ஒப்படைத்து பணிகளை தொடங்கினார்கள். மெகா தயாரிப்பாளர் அல்லு அரவிந்த் கிளாப் போர்டு அடிக்க, இயக்குநர் மாருதி கேமரா ஸ்விட்ச் ஆன் செய்து, முதல் ஷாட்டின் படப்பிடிப்பை துவக்கினார்.  இந்த முதல் ஷாட்டை தில் ராஜு  அவர்கள் இயக்கினார். . டைட்டில் போஸ்டரை ஹரிஷ் ஷங்கர் வெளியிட்டார்.

#VT14 க்கு  மட்கா என சுவாரஸ்யமான தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் டைட்டில் போஸ்டர் தனித்துவமாகவும் வெகு சுவாரசியமாகவும் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. மட்கா என்பது சூதாட்டத்தின் ஒரு வடிவம். 1958-1982 ஆம் ஆண்டுகளின் காலகட்டத்தில், முழு தேசத்தையும் உலுக்கிய உண்மை சம்பவத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டு,  வைசாக் நகரின் பின்னணியில் கதை அமைக்கப்பட்டுள்ளது. 24 வருடங்களில் நடக்கும் கதையாக அமைக்கப்பட்டுள்ள திரைக்கதையில், 1958ல் இருந்து 82  ஆம் ஆண்டு காலகட்டம் வரை வருண் தேஜை நான்கு விதமான கெட்-அப்களில் இப்படத்தில் தோன்றவுள்ளார்.  வருண் தேஜ் திரைவாழ்வின் பிரமாண்ட படமாக உருவாகும் இப்படத்திற்காக  முழுமையாக தன்னை மாற்றிக்கொண்டு நடிக்கவுள்ளார்.

60களில் வைசாக் நகரை சித்தரிக்கும் பிரமாண்டமான விண்டேஜ் செட் படத்திற்காக அமைக்கப்படவுள்ளது. 60களின் சூழலையும் உணர்வையும் திரையில் கொண்டுவர படக்குழு கூடுதல் அக்கறையுடன் உழைப்பை கொட்டி  வருகிறது. ஆஷிஷ் தேஜா தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராகவும், சுரேஷ் கலை இயக்குநராகவும் பணியாற்றுகிறார்கள்.

படத்திற்காக அற்புதமான தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் குழுவை தயாரிப்பாளர்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளனர். தென்னிந்திய சினிமாவின் பரபரப்பான இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவரான ஜீவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்க, ப்ரியாசேத் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். கார்த்திகா ஸ்ரீனிவாஸ் ஆர் எடிட்டராக பணியாற்றுகிறார்.

மட்கா உலகளாவிய ரசிகர்களை ஈர்க்கும் அம்சங்களை கொண்டுள்ளது, எனவே இது பான் இந்தியா அளவில் பிரமாண்ட படைப்பாக உருவாக்கப்படவுள்ளது. . இது உண்மையில் வருண் தேஜுன் முதல் பான் இந்தியா திரைப்படமாகும், மேலும் இது தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் வெளியாகவுள்ளது.

நடிகர்கள்: வருண் தேஜ், நேரா ஃபதேஹி, மீனாட்சி சௌத்ரி, நவீன் சந்திரா, கன்னட கிஷோர், அஜய் கோஷ், மைம் கோபி, ரூபாலட்சுமி, விஜய்ராம ராஜு, ஜெகதீஷ், ராஜ் திரந்தாஸ்

தொழில்நுட்பக் குழு:
கதை, திரைக்கதை, வசனம், இயக்கம்: கருணா குமார்
தயாரிப்பாளர்கள்: மோகன் செருகுரி (CVM) மற்றும் டாக்டர் விஜேந்தர் ரெட்டி டீகலா
பேனர்: வைரா என்டர்டெயின்மெண்ட்ஸ் இசை: ஜீ.வி.பிரகாஷ் குமார்
ஒளிப்பதிவு : பிரியசேத்
எடிட்டர்: கார்த்திகா ஸ்ரீனிவாஸ் R
தயாரிப்பு வடிவமைப்பு: ஆஷிஷ் தேஜா
கலை: சுரேஷ்
நிர்வாகத் தயாரிப்பாளர் – RK.ஜனா
மக்கள் தொடர்பு : யுவராஜ்

Mega Prince Varun Tej, Karuna Kumar, Vyra Entertainments Pan India Movie #VT14 Titled Matka, Launched Grandly With Pooja Ceremony


Mega Prince Varun Tej who is flexible in doing all kinds of movies will be joining forces with director Karuna Kumar of Palasa fame for his 14th movie to be produced on a grand scale by Mohan Cherukuri (CVM) and Dr Vijender Reddy Teegala of Vyra Entertainments. #VT14 movie which is mounted on a grand scale for Varun Tej has been launched grandly today in Hyderabad in the presence of the team and several special guests.

Suresh Babu and the film’s producers handed over the script to the director to start the proceedings. Director Maruthi switched on the camera for the muhurtham shot, while mega producer Allu Aravind sounded the clapboard. Dil Raju did the honorary direction. Harish Shankar launched the title poster.

#VT14 is titled interestingly as Matka and the title poster is designed uniquely and impressively. Matka is a form of gambling. The story which takes place between 1958-1982 is based on a real incident that shook the entire nation and the story is set in the backdrop of Vizag. The story spans 24 years. As the story progresses from 1958 to 82, we are going to see Varun Tej in four different get-ups. The actor indeed will undergo a complete makeover for the movie which will be the highest budget entertainer for the actor.

Norah Fatehi and Meenakshi Chowdary are roped in to play opposite Varun Tej and the makers have a special song in the movie featuring the Bollywood Star who is making her Tollywood run with this Pan India Feature film. Naveen Chandra and Kannada Kishore are the other prominent cast.

A huge vintage set depicting Vizag in the 60s will be constructed for the movie. The team indeed is taking extra care to get the milieu and the feel of the 60s. Ashish Teja is the production designer and Suresh is the art director.

The makers zeroed in on a team of wonderful technicians to work for the movie. GV Prakash Kumar who is one of the busiest composers in the south will be providing music, while Priyaseth will handle the cinematography. Karthika Srinivas R is the editor.

Matka has a universal appeal, thus it will be made at a Pan India level. This indeed is the first Pan India project for Varun Tej and it will release in Telugu, Tamil, Kannada, Malayalam and Hindi languages.

Cast: Varun Tej, Nora Fatehi, Meenakshi Chowdary, Naveen Chandra, Kannada Kishore, Ajay Ghosh, Mime Gopi, Roopalakshmi, Vijayrama Raju, Jagadeesh, Raj Thirandas

Technical Crew:
Story, Screenplay, Dialogues, Direction: Karuna Kumar
Producers: Mohan Cherukuri (CVM) and Dr Vijender Reddy Teegala
Banner: Vyra Entertainments
Music: GV Prakash Kumar
DOP: Priyaseth
Editor: Karthika Srinivas R
Production Design: Ashish Teja
Art: Suresh
Executive Producer – RK Jana
PRO: Yuvraaj
https://youtu.be/AX53UAV0w9Q

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *