ஜவான் படத்தின் “பாட்டு பாடவா” பாடலுக்கு ஷாருக்கின் வைரல் நடனம்!

0

பிரபலமான ரெட்ரோ பாடலான “பாட்டு பாடவா” பாடலைப் பாடுவதன் மூலம் ஷாருக் தனது ரசிகர்களை ஆச்சரியப்படுத்தினார், அவரது கதாபாத்திரத்தின் அச்சுறுத்தும் ஆற்றலை மிக அற்புதமான முறையில் படம்பிடித்து, காட்சிக்கு ஒரு புதிரை சேர்த்துள்ளார்.

நமக்கு கிடைத்த தகவல் படி, “பாட்டு படவா” பின்னணியில் இசைக்கும் இந்த குறிப்பிட்ட காட்சியில் நடனப் படிகளை அறிமுகப்படுத்தும் யோசனையை ஷாருக்கான் உருவாக்கினார் என்று நாங்கள் அறிந்தோம். அந்த நடனம் அக்காட்சியை மாற்றியது மற்றும் அதை மிகவும் வசீகரமாக்கியுள்ளது.

ஷாருக்கானின் மேம்படுத்தப்பட்ட நடன அசைவுகள் பார்வையாளர்களிடையே மிகவும் பிடித்தவையாக மாறியுள்ளன, அவரின் நடனம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி இணையம் முழுவதும் மீம்ஸாக உருவாக்கியுள்ளன.

பன்முகத் திறனின் உருவமான ஷாருக்கான் மீண்டும் தனது ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளார். அவர் தனது நடிப்புத் திறனை வெளிப்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், சிறப்பாக அமைந்துள்ள ஒரு காட்சியில் தானே நடனமாடி தனது நடனத் திறனையும் வெளிப்படுத்துகிறார்.

ஆக்‌ஷன் நிறைந்த முன்னோட்டம் படத்திற்கான எதிர்பார்ப்பை அடுத்த கட்டத்திற்குத் தள்ளியுள்ளது, அதன் பிரமாண்டமான அளவோடு பார்வையாளர்களை ஒரு அசாதாரண சினிமா அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது. ஆக்‌ஷன் மற்றும் உணர்ச்சிகளின் சரியான கலவையை ஒன்றிணைத்து, ஜவான் முன்னோட்டம் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள் மற்றும் இணையற்ற அளவில் பார்வையாளர்களை அதிகம் விரும்புவதைக் காட்டுகிறது. முன்னோட்டத்தின் ஒவ்வொரு பிரேமும் கவனத்தை ஈர்க்கிறது.


SRK’S NOW VIRAL DANCE “Paattu Paadava” track was choregraphed by the actor himself! 


SRK has surprised his fans by grooving on the popular retro song Paattu Paadava, the steps capture the menacing energy of his character in the most brilliant way, adding an intriguing layer to the scene.

According to a source, we have learnt that ” it was Shah Rukh Khan himself who conceived the idea of introducing dance steps in this particular sequence with “Paattu Paadava” playing in the background. He took it upon himself to choreograph the steps, which completely transformed the scene and made it much more captivating.”

The improvised dance moves devised by Shah Rukh Khan have become a favourite among audiences, with the steps going viral on social media and have generated memes across the internet.

Shah Rukh Khan, the epitome of versatility, has once again surprised his fans, the superstar not only showcases his acting prowess but also displays his dance skills by choreographing his own steps in a captivating sequence.

The action-packed prevue has pushed the anticipation for the film to the next level, captivating audiences with its grand scale and promising an extraordinary cinematic experience. Bringing together a perfect blend of action and emotion, the Jawan prevue showcases stunning visuals and an unparalleled scale bound to leave viewers wanting more. Every frame of the prevue is attention-grabbing and offers a glimpse into the world of Jawan.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here