பேஷன் ஸ்டுடியோஸ் சுதன் சுந்தரம் மற்றும் தி ரூட் ஜெகதீஷ் பழனிசாமி இணைந்து வழங்கும் ‘குரங்கு பொம்மை’ புகழ் நிதிலன் சாமிநாதன் இயக்கத்தில், விஜய் சேதுபதியின் 50வது படம் ‘மகாராஜா’!

பேஷன் ஸ்டுடியோஸ் சுதன் சுந்தரம் மற்றும் தி ரூட் ஜெகதீஷ் பழனிசாமி இணைந்து வழங்கும் ‘குரங்கு பொம்மை’ புகழ் நிதிலன் சாமிநாதன் இயக்கத்தில், விஜய் சேதுபதியின் 50வது படம் ‘மகாராஜா’!

சினிமாவின் முக்கிய பிரபலங்கள் ஒரு படத்திற்காக ஒன்றிணையும் போது அது வர்த்தக வட்டாரத்தில் பெரிய எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்துகிறது. ’மக்கள் செல்வன்’ விஜய் சேதுபதியின் 50வது படமான ‘மகாராஜா’ இதுபோன்ற ஒரு வலுவான எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ‘குரங்கு பொம்மை’ படத்தின் மூலம் தனது திறமையை நிரூபித்த இயக்குநரான நிதிலன் சாமிநாதனுடன் விஜய் சேதுபதி இணைந்துள்ள படம்தான் ‘மகாராஜா’. தமிழ் சினிமா ரசிகர்களுக்கு நம்பிக்கையூட்டும் பல படங்களைத் தந்த ’பேஷன் ஸ்டுடியோஸ்’ சுதன் சுந்தரம் இந்தப் படத்தைத் ’தி ரூட்’ ஜெகதீஷ் பழனிச்சாமியுடன் இணைந்து தயாரித்துள்ளார்.

விஜய் சேதுபதி, அனுராக் காஷ்யப், மம்தா மோகன்தாஸ், நட்டி போன்ற முன்னணி நடிகர்கள் மற்றும் திறமை வாய்ந்த தொழில்நுட்பக்குழு என்ற சிறந்த கூட்டணியைக் கொண்டுள்ளதால், இந்தப் படமானது பான்-இந்திய அளவில் ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்புகளை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஏற்கனவே முடிவடைந்து, போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக முடியும் தருவாயில் உள்ளது. இப்படத்தின் டிரைலர், ஆடியோ மற்றும் உலகம் முழுவதும் திரையரங்கு வெளியீடு குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும்.

’மகாராஜா’ திரைப்படத்தில் விஜய் சேதுபதி, அனுராக் காஷ்யப், நட்டி (நட்ராஜ்), மம்தா மோகன்தாஸ், அபிராமி, அருள்தாஸ், முனிஷ்காந்த், பாய்ஸ் மணிகண்டன், சிங்கம் புலி, பாரதிராஜா, வினோத் சாகர், பி.எல்.தேனப்பன், சரவணன் சுப்பையா, எஸ்.எஸ்.ஸ்டான்லி, கல்கி, காளையன் மற்றும் இன்னும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

தொழில்நுட்பக்குழு விவரம்:
இசை: அஜனீஷ் லோக்நாத்,
ஒளிப்பதிவு: தினேஷ் புருஷோத்தமன்,
எடிட்டிங்: பிலோமின் ராஜ்,
கலை இயக்குநர்: வி செல்வகுமார்,
வசனம்: நித்திலன் சாமிநாதன் & ராம் முரளி,
சண்டைப்பயிற்சி: அனல் அரசு,
ஒப்பனை: ஏஆர் அப்துல் ரசாக்,
ஆடை வடிவமைப்பாளர்: தினேஷ் மனோகரன்,
படங்கள்: ஆகாஷ் பாலாஜி,
மக்கள் தொடர்பு: சுரேஷ் சந்திரா- ரேகா டி’ஒன்,
டிஜிட்டல் புரமோஷன்: கார்த்திக் ரவிவர்மா,
தயாரிப்பு நிர்வாகி: கே சக்திவேல்-சுசி காமராஜ்.

’Passion Studios’ Sudhan Sundaram, ‘The Route’ Jagadish Palanisamy present

‘Kurangu Bommai’ fame Nithilan Saminathan directorial

Vijay Sethupathi’s 50th film ‘Maharaja’

When the powerhouse trailblazers are collaborating, it creates sensational whirls in the trade circle. Makkal Selvan Vijay Sethupathi’s 50th movie ‘Maharaja’ is one such illustration that has created a strong buzz. The film marks the collaboration of Vijay Sethupathi with filmmaker Nithilan Saminathan, who is illustrious for his spellbinding masterpiece ‘Kurangu Bommai’. The film is produced by Passion Studios that has endowed a wide array of promising films to Tamil audiences. The film is jointly produced by Sudhan Sundaram of ‘Passion Studios’, Jagadish Palanisamy of ‘The Route’

The project has myriad reasons to steal the Pan-Indian spotlights for having the top-notch actors like Vijay Sethupathi, Anurag Kashyap, Mamta Mohandas, Natty Natraj and the brilliant league of technicians as well.

The film’s shooting is already completed, and the post-production work is briskly nearing completion.

The official announcement on the film’s trailer, audio and worldwide theatrical release will be made soon.

The ensemble star-cast of Maharaja includes Vijay Sethupathi, Anurag Kashyap, Natty Natraj, Mamta Mohandas, Abhirami, Arul Doss, Munishkanth, Boys Manikandan, Singam Puli, Bharathiraja, Vinod Sagar, PL Thenappan and few more prominent actors.

The technical crew includes Ajaneesh Loknath (Music), Dinesh Purushothaman (Cinematography), Philomin Raj (Editing), V Selvakumar (Art Director), Nithilan Saminathan & Raam Murali (Dialogues), Anl Arasu (Stunts), AR Abdul Razak (Make up), Dinesh Manoharan (Costume Designer), Akash Balaji (Stills), Sivakumar (Publicity Designer), Suresh Chandra- Rekha D’One (PRO), Karthik Ravivarma (Digital Promotion), K Sakthivel-Susi Kamaraj (Production Executive) & A. Kumar (Executive Producer)

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *