நடிகர் கரண் சோனி ஸ்பைடர் மேன்: ஸ்பைடர் வசனம் முழுவதும் ஒன்பது இந்திய மொழிகளில் டப் செய்யப்படுவதைப் பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார்

0

ஸ்பைடர் மேன்: ஸ்பைடர்-வசனத்தில் ஸ்பைடர் மேன் மேனியாவைக் காண பார்வையாளர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கும் அதே வேளையில், இந்தத் திரைப்படம் ஏற்கனவே உலகளவில் அற்புதமான ஆரம்ப விமர்சனங்களுடன் மிகப்பெரிய சலசலப்பை உருவாக்கத் தொடங்கியுள்ளது. முதல் இந்திய ஸ்பைடர் மேன், பவித்ர் பிரபாகர் மற்றும் டெட்பூல் புகழ் கரண் சோனி ஆகியோரின் சிறப்புப் பிரவேசத்தால் இந்திய பார்வையாளர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர், அசல் படத்தில் பவித்ர் பிரபாகருக்கு குரல் கொடுத்த கரண் சோனி, அதை எப்படி மக்கள் அவரை அணுகினார்கள் என்று கூறினார்.

பவித்ர் பிரபாகருக்காக குரல் கொடுத்ததற்கும், ஒன்பது இந்திய மொழிகளில் இந்தப் படம் டப் செய்யப்பட்டதற்கும் மக்கள் அளித்த வரவேற்பைப் பற்றிப் பேசிய கரண் சோனி, “படம் ஒன்பது இந்திய மொழிகளில் டப்பிங் செய்யப்படுவதை மிகவும் உற்சாகமாக நினைக்கிறேன். நான் இந்தியாவில் வளர்ந்ததால் இது மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறது, மேலும் நாங்கள் ஸ்பைடர் மேனை முற்றிலும் விரும்புகிறோம். நான் அவருடன் நடிக்கிறேன் என்று அறிவிக்கப்பட்டதும், மக்களிடமிருந்து எனக்கு எத்தனை செய்திகள் வந்தன என்பதை என்னால் சொல்ல முடியாது. முதலில், அவர்கள் உற்சாகமாக இருந்தார்கள், பின்னர் இன்னும் சில தீவிரமான செய்திகள் இருந்தன, முக்கியமாக, ‘இதைக் குழப்ப வேண்டாம்.’ நாங்கள் செய்ததாக நான் நினைக்கவில்லை!”

படத்தின் இந்தி மற்றும் பஞ்சாபி பதிப்புகளில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஷுப்மான் கில் பவித்ர் பிரபாகருக்கு குரல் கொடுப்பார் என்று தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்தில் அறிவித்தனர். ஸ்பைடர் மேன் பிரபஞ்சத்தில் மீண்டும் மூழ்குவதற்கு ரசிகர்களை மேலும் உற்சாகப்படுத்திய இந்த செய்தி சமூக ஊடகங்களில் புயல் வீசியது.

Sony Pictures Entertainment India, ஆங்கிலம், ஹிந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், குஜராத்தி, மராத்தி, பஞ்சாபி மற்றும் பெங்காலி ஆகிய மொழிகளில் ‘ஸ்பைடர் மேன்: அகிராஸ் தி ஸ்பைடர்-வெர்ஸை’ 1 ஜூன் 2023 அன்று திரையரங்குகளில் மட்டுமே வெளியிடுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here