அம்மு’ திரைப்படத்தின் முன்னோட்டம் வெளியீடு

அம்மு’ திரைப்படத்தின் முன்னோட்டம் வெளியீடு

பிரைம் வீடியோவின் முதல் தெலுங்கு ஒரிஜினல் திரைப்படமான ‘அம்மு’வில், சாம்பலில் இருந்து பீனிக்ஸ் பறவை போல எழுந்திருக்கும் அம்முவின் பரபரப்பான பயணத்தைப் பாருங்கள்.

சாருகேஷ் சேகர் எழுதி, இயக்கிய ‘அம்மு’வில் ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, நவீன் சந்திரா மற்றும் சிம்ஹா நடித்துள்ளனர். இந்த அமேசான் ஒரிஜினல், குடும்ப வன்முறையால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு பெண்ணின் பரபரப்பான கதையையும், அவள் அதை விட்டு வெளியேறும் பயணத்தையும் விவரிக்கிறது.

பிரபல திரைப்படத் தயாரிப்பாளர், இயக்குநர் கார்த்திக் சுப்பராஜ் அதன் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராகவும், ஸ்டோன் பெஞ்ச் தயாரிக்கும் , அமேசான் ஒரிஜினல் திரைப்படம் அம்மு 240+ நாடுகள் மற்றும் பிரதேசங்களில் அக்டோபர் 19 முதல் தெலுங்கில் நேரிடையாகவும், தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் இந்தி மொழியில் டப்பிங்களுடன் ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படுகிறது.

செப்டம்பர் 23 முதல் கிரேட் இந்தியன் ஃபெஸ்டிவல் 2022க்கான பிரைம் வீடியோவின் பண்டிகை வரிசையின் ஒரு பகுதியாக அம்மு உள்ளது. பிரைம் வீடியோ சேனல்கள் மூலம் கூட்டாளர்களிடமிருந்து கவர்ச்சிகரமான “தீபாவளி சிறப்பு தள்ளுபடிகள்” தவிர, பல மொழிகளிலும் பல அசல் தொடர்கள் மற்றும் பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படங்களும் இந்த வரிசையில் அடங்கும்.

பிரைம் வீடியோ, சமீபத்திய மற்றும் பிரத்தியேகமான திரைப்படங்கள், டிவி நிகழ்ச்சிகள், ஸ்டாண்ட்-அப் காமெடி, அமேசான் ஒரிஜினல்கள், அமேசான் ப்ரைம் மியூசிக் மூலம் விளம்பரமில்லா இசையைக் கேட்பது ஆகியவற்றின் வரம்பற்ற ஸ்ட்ரீமிங் மூலம் நம்பமுடியாத மதிப்பை வழங்குகிறது. இந்தியாவின் மிகப் பெரிய தயாரிப்புகளின் விரைவான விநியோகம், சிறந்த ஒப்பந்தங்களுக்கான ஆரம்ப அணுகல், வரம்பற்ற வாசிப்பு
பிரைம் ரீடிங் மற்றும் பிரைம் கேமிங்குடன் மொபைல் கேமிங் உள்ளடக்கம், இவை அனைத்தும் ரூ. 1499இல் வருடாந்திர உறுப்பினர்களுக்குக் கிடைக்கும். பிரைம் வீடியோ மொபைல் பதிப்பில் சந்தா செலுத்துவதன் மூலமும் வாடிக்கையாளர்கள் அம்முவைப் பார்க்க முடியும். பிரைம் வீடியோ மொபைல் பதிப்பு என்பது ஏர்டெல் ப்ரீபெய்ட் வாடிக்கையாளர்களுக்கு தற்போது கிடைக்கும் ஒற்றை பயனர், மொபைல் மட்டும் திட்டமாகும்.

ஹைதராபாத், இந்தியா – 11 அக்டோபர் 2022 – பிரைம் வீடியோ இன்று அதன் வரவிருக்கும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தெலுங்கு அமேசான் அசல் திரைப்படமான அம்முவின் டிரெய்லரை அறிமுகப்படுத்தியது. தனது மகிழ்ச்சிகரமான திருமணமாக கருதப்பட்ட ஒன்று, பெரும் துக்கமாக மாறிய போது, சாம்பலில் இருந்து எழும்பும் ஒரு ஃபீனிக்ஸ் பறவையைப் போல, பெண்ணின் பயணத்தை சித்தரிக்கும், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி நடித்த பெயரிடப்பட்ட கதாபாத்திரத்தின் வாழ்க்கையைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை இந்த டிரெய்லர் அளிக்கிறது. ஸ்டோன் பெஞ்ச் ஃபிலிம்ஸின் கல்யாண் சுப்ரமணியன் மற்றும் கார்த்திகேயன் சந்தானம் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்ட, புகழ்பெற்ற திரைப்படத் தயாரிப்பாளரான கார்த்திக் சுப்புராஜ் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பில், சாருகேஷ் சேகர் எழுதி இயக்கிய அம்மு, அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி முதல் பிரைம் வீடியோவில் திரையிடப்பட உள்ளது.

காதல் மற்றும் மேஜிக் நிறைந்ததாக திருமணம், ஒரு கதை போல இருக்கும் என்று நினைத்த அம்முவைச் சுற்றி படம் சுழல்கிறது. அவளுடைய போலீஸ்-கணவன் ரவி (நவீன் சந்திரா) அவளை முதல்முறையாக அடித்தபோது எல்லாம் மாறியது. அம்மு ஒரு முறை நடந்த சம்பவம் என்று நினைத்தது, வன்முறையின் முடிவில்லாத சுழற்சியாக மாறியது, அவளை அடைத்து வைத்து அவள் ஆன்மாவையும், ஆவியையும் உடைத்தது. அவளது எல்லைக்குத் தள்ளப்பட்ட அம்மு, ஒரு சாத்தியமில்லாத கூட்டாளியுடன் (சிம்ஹா) இணைந்து விடுபடுகிறாள்.

உலகெங்கிலும் உள்ள 240+ நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பிரைம் உறுப்பினர்கள் அம்முவை தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் இந்தி டப்பிங்களுடன் தெலுங்கிலும் ஸ்ட்ரீம் செய்ய முடியும்.

“அம்மு என் மனதிற்கு மிகவும் நெருக்கமானவள். தன்னை ஒடுக்குபவருக்கு எதிரான நிலைப்பாட்டை எடுக்கக் கற்றுக்கொண்ட அம்முவின் திரைப்படப் பயணம், பார்வையாளர்களை சிலிர்க்க வைக்கும் மற்றும் அதன் வெளிப்படுத்தும் மற்றும் பொருத்தமான நாடகத்துடன் நகர்த்தப்படும், ”என்று எழுத்தாளர்-இயக்குநர் சாருகேஷ் சேகர் கூறினார். “ஐஸ்வர்யா, நவீன் மற்றும் சிம்ஹா ஆகிய நடிகர்களின் அற்புதமான நடிப்பு இல்லாமல் எங்களால் இதைச் சாதிக்க முடியாது. என் மீதும் எனது குழு மீதும் நம்பிக்கை வைத்த கார்த்திக் சுப்புராஜ், ஸ்டோன் பெஞ்ச் மற்றும் பிரைம் வீடியோ குழுவினருக்கு நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.”

தயாரிப்பாளர் கல்யாண் சுப்ரமணியன் பேசுகையில், “புத்தம் புதுக் காலைக்குப் பிறகு ஸ்டோன் பெஞ்ச் பிரைம் வீடியோவுடன் இணைந்து செயல்படும் இரண்டாவது படம் இது, இதைவிட சிறந்த கதையை நாங்கள் கேட்டிருக்க முடியாது. நாங்கள் எப்பொழுதும் ஈர்க்கக்கூடிய ஆனால் நல்ல கதை அம்சம் சார்ந்த கதைகளையே தயாரிக்கிறோம், மேலும் அம்மு இரண்டு வகைகளிலும் அடங்கும். இப்போது, அம்மு வெளியீட்டுக்குத் தயாராக இருப்பதால், பிரைம் வீடியோ மூலம் உலகெங்கிலும் உள்ள பார்வையாளர்களுக்கு எங்கள் அன்பின் உழைப்பை வழங்குவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.”

நடிகை ஐஸ்வர்யா லட்சுமி கூறுகையில், “அதன் மையத்தில் அம்மு, அதிகாரமளிக்கும் கதை. “ஒரு தவறான உறவில் சிக்கிய ஒரு பெண்ணின் பாத்திரத்தை எனக்குச் சித்தரிப்பது சவாலாகவும், அதன் தனிப்பட்ட முறையில் வலுப்படுத்துவதாகவும் இருந்தது. ஒரு பெண்ணாக அம்முவுடன் தொடர்பு கொள்ள நிறைய இருக்கிறது, அதில் மிக முக்கியமானது எப்போதும் ஒருவரின் உண்மையைப் பேசுவதும் ஒருவரின் சுயத்திற்காக நிற்பதும் ஆகும். கார்த்திக் சுப்புராஜ், ஸ்டோன் பெஞ்ச், இயக்குநர் சாருகேஷ் சேகர், எனது சக நடிகர்கள் நவீன் மற்றும் சிம்ஹா மற்றும் பிரைம் வீடியோவில் உள்ள குழுவினரின் நிலையான ஆதரவிற்கு நான் நன்றியுள்ளவளாக இருக்கிறேன் . அம்முவுக்கு பார்வையாளர்களின் எதிர்வினைகருத்தைப் பார்க்க ஆவலாக உள்ளேன்”என்றார்.

“அம்முவின் கணவர் ரவியின் மனநிலையைப் புரிந்துகொள்வது சவாலாக இருந்தது, அவருடைய கதாபாத்திரத்தின் உந்துதல்களையும், நியாயத்தையும் புரிந்துகொள்வது. ஒரு நடிகராக, இதுபோன்ற ஒரு சுவாரஸ்யமான கதையில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதற்கும், அத்தகைய சவாலான கதாபாத்திரத்தை சித்தரிப்பதற்கும் எனக்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைத்ததற்கு நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். சாருகேஷ், எழுத்தாளர் மற்றும் இயக்குநராக, பார்வையாளர்களின் மனதில் ஊடுருவும் ஒரு கதையை சிறப்பாகப் பின்னியுள்ளார். சாருகேஷ், கார்த்திக் சுப்புராஜ் மற்றும் ஸ்டோன் பெஞ்ச் ஆகியோர் என் மீது வைத்திருந்த நம்பிக்கைதான் இந்தச் செயல்முறையை எளிதாக்கியது, என்று பகிர்ந்து கொண்டார் நடிகர் நவீன் சந்திரா. “அம்மு தனது வசீகரிக்கும் கதையுடன் பார்வையாளர்களுடன் உணர்வுபூர்வமாக எதிரொலிக்கும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இந்தியா மற்றும் உலகம் முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்கள் இதைப் பார்த்து மகிழ்வார்கள் என்று நம்புகிறேன்.”

“கதையைக் கேட்ட மறுநிமிடம் அம்மு என்பது நான் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்பிய தலைப்பு என்று எனக்குத் தெரியும்” என்று நடிகர் சிம்ஹா கூறினார். “ஐஸ்வர்யா மற்றும் நவீன் இருவரும் மிகவும் வலிமையான நடிகர்கள், அவர்கள் திரையில் நடிக்கும்போது உங்கள் கண்களைத் திருப்ப முடியாது. சாருகேஷ் கடைசி வரை பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் கதையை பின்னியிருக்கிறார்.”

அம்முவின் டிரெய்லரை இங்கே பாருங்கள்.

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *