ஜீ ஸ்டூடியோஸ் & ட்ரம்ஸ்டிக்ஸ் புரடக்சன்ஸ் வழங்கும் இயக்குநர் முத்தையா இயக்கத்தில் நடிகர் ஆர்யா நடிக்கும் “ஆர்யா 34” பூஜையுடன் இனிதே துவங்கியது

0

நடிகர் ஆர்யா நடிக்கும் புதிய படம் “ஆர்யா34” என தற்போதைக்கு தலைப்பிடப்பட்டுள்ளது.

*ஜீ ஸ்டூடியோஸ் & ட்ரம்ஸ்டிக்ஸ் புரடக்சன்ஸ் தயாரிப்பில், இயக்குநர் முத்தையா இயக்கத்தில், உருவாகும் இப்புதிய படம் இன்று காலை எளிமையான பூஜையுடன் இனிதே தொடங்கியது. *

சென்னை  (அக்டோபர் 9, 2022):
இந்திய சினிமாவில் பல வெற்றிப்படங்களை தந்த  ஜீ ஸ்டூடியோஸ் & டிரம்ஸ்டிக்ஸ் புரடக்சன்ஸ் நிறுவனங்கள் இணைந்து, ஆர்யா 34 படத்தை தயாரிக்கின்றன. “டெடி, சார்பட்டா பரம்பரை மற்றும் கேப்டன்” என   மாறுப்பட்ட படங்கள் மூலம் தொடர் வெற்றிகளை தந்து வரும் நடிகர் ஆர்யா, இப்படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார். இயக்குநர் கௌதம் மேனனின் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தில் அறிமுகமாகி, ஒரே படத்தின் மூலம் அனைவரது கவனத்தையும் ஈர்த்த நடிகை சித்தி இதானி இப்படத்தில் நாயகியாக ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.

ட்ரம்ஸ்டிக்ஸ் புரடக்சன்ஸ் உடன் இணைந்தது குறித்து  ஜீ ஸ்டுடியோவின் சவுத் மூவிஸ் தலைவர் அக்‌ஷய் கெஜ்ரிவால் கூறுகையில்…, “இயக்குநர் முத்தையா இயக்கத்தில் ஆர்யா நடிப்பில் உருவாகும் எங்களது அடுத்த திரைப்படத்தில்  ட்ரம்ஸ்டிக்ஸ் புரடக்சன்ஸ் உடன்  இணைந்து பணியாற்றுவது மிகுந்த மகிழ்ச்சியை தந்துள்ளது. ஆர்யா தொடர்ந்து  மாறுப்பட்ட பாத்திரங்களில்  வித்தியாசமான படங்கள் மூலம்  பார்வையாளர்களை மகிழ்வித்து வருகிறார். மேலும் இயக்குநர்  முத்தையா அனைத்து தரப்பு ரசிகர்களின் நாடித்துடிப்பை நன்கு புரிந்து கொண்டவர். இவர்கள் கூட்டணி பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு மிகச்சிறந்த பொழுதுபோக்கு திரைப்படத்தை வழங்கும் என்பது உறுதி. சிறந்த உள்ளடக்கங்கள் கொண்ட, பல அற்புதமான படங்களை வழங்கிய ட்ரம்ஸ்டிக் புரடக்சன்ஸ்  நிறுவனத்துடன் இணைந்திருப்பது எங்களுக்கு மிகப்பெரிய பலமாக அமைந்துள்ளது.  நாங்கள் அனைவரும்  பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு சிறப்பான  அனுபவத்தை தரும், நல்ல படைப்பை வழங்குவோம்  என்று நம்புகிறோம்”.

கிராமத்து பின்னணியில் அனைவரும் குடும்பத்துடன் ரசிக்கும்படியான, வெற்றிகரமான கமர்ஷியல் படங்களை வழங்கும் இயக்குநர் முத்தையா இப்படத்தினை இயக்குகிறார். இப்படத்திற்கு ஜீ.வி.பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கிறார், வேல்ராஜ் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், வீரமணி கலை இயக்கம் செய்கிறார்.
Zee Studios & Drumsticks Productions presentFilmmaker Muthaiya directorialActor Arya starrer “Arya 34” movie launched with a ritual ceremony
Arya’s new project tentatively titled ‘Arya 34’, produced by Zee Studios & Drumsticks Productions, and directed by Muthaiya was launched this morning with a ritual ceremony.

Chennai (October 9, 2022): Zee Studios & Drumsticks Productions, the emblematic production houses that have churned out many blockbusters and successful movies are jointly producing a new project tentatively titled ‘Arya 34’. Actor Arya, who with his choice of unique scripts and roles has delivered back-to-back commendable movies like Teddy, Sarpatta Parambarai, and Captain is playing the lead role in this movie. Garnering overnight success and a heart-warming response to her naturalistic performance in Gautham Vasudev Menon’s Vendhu Thanindhathu Kaadu, actress Siddhi Idnani has been roped in for playing the female lead role.

Speaking about the association with Drumstick Productions, Akshay Kejriwal, Head – South Movies at Zee Studios, says, “We are extremely excited and proud to collaborate with Drumsticks Productions on our next Tamil venture starring Arya and directed by Muthaiya. Arya has consistently entertained audiences with his versatile roles and Muthaiya is someone who understands the pulse of the audiences extremely well and this combination is sure to deliver an entertaining film to the audiences. It’s also our absolute privilege to associate with Drumsticks Production who have delivered some great content in the past and with an aligned vision on this film, we together hope to bring great content to the audiences.”

Filmmaker Muthaiya, who is far-famed for his commercially successful family entertainers set against the rural backdrops including the recent release ‘Viruman’ is helming this project. GV Prakash Kumar is composing the music,  Velraj is handling the cinematography, and Veeramani is the art director.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here