லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ்: ரிங்ஸ் ஆஃப் பவர் 25 மில்லியனுக்கும் அதிகமான உலகளாவிய பார்வையாளர்களை ஈர்க்கிறது அதன் முதல் நாளில், பிரைம் வீடியோவின் மிகப்பெரிய பிரீமியரைக் குறிக்கிறது

0

மும்பை, இந்தியா, செப்டம்பர் 4, 2022 – அமேசான் (NASDAQ: AMZN) இன்று அறிவித்தது தி லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்ஸ்: தி ரிங்ஸ் ஆஃப் பவர் முந்தைய எல்லா சாதனைகளையும் முறியடித்து அதன் முதல் நாளிலேயே 25 மில்லியனுக்கும் அதிகமான உலகளாவிய பார்வையாளர்களை ஈர்த்தது, பிரைம் வீடியோவின் வரலாற்றில் மிகப்பெரிய பிரீமியர் ஆக விளங்குகிறது. இந்தத் தொடர் பிரைம் வீடியோவில் பிரத்தியேகமாக உலகம் முழுவதும் 240 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் தொடங்கப்பட்டது.

அமேசான் ஸ்டுடியோவின் தலைவரான ஜெனிஃபர் சால்கே கூறினார்: “டோல்கீனின் கதைகள் – எல்லா காலத்திலும் மிகவும் பிரபலமானவை, மற்றும் கற்பனை வகையின் உண்மையான தோற்றம் என்று பலர் கருதுவது – எப்படியாவது பொருத்தமானது. டோல்கீன் எஸ்டேட் மற்றும் எங்கள் ஷோரன்னர்களான ஜே.டி. பெய்ன் மற்றும் பேட்ரிக் மெக்கே, நிர்வாக தயாரிப்பாளர் லிண்ட்சே வெபர், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் – அவர்களின் அயராத கூட்டு முயற்சிகள் மற்றும் எல்லையற்ற படைப்பு ஆற்றலுக்காக நான் மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். பல்லாயிரக்கணக்கான ரசிகர்கள் பார்க்கிறார்கள் – எங்களைப் போலவே மிடில் எர்த்தின் மீது ஆர்வமுள்ளவர்களாக இருக்கிறார்கள் – எங்கள் உண்மையான வெற்றியின் அளவுகோல்.”

தி லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸின் எபிசோடுகள்: தி ரிங்க்ஸ் ஆஃப் பவர் வாரந்தோறும் அக்டோபர் 14 வரை சீசன் இறுதிப் போட்டியின் பிரைம் வீடியோவில் வெளியிடப்படும்.

லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ் பற்றி: தி ரிங்க்ஸ் ஆஃப் பவர்

பிரைம் வீடியோவின் லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ்: தி ரிங்க்ஸ் ஆஃப் பவர், மிடில் எர்த்தின் வரலாற்றின் இரண்டாம் யுகத்தின் கட்டுக்கதையின் வீரதீர கதைகளை முதல் முறையாக திரைக்குக் கொண்டுவருகிறது. இந்த காவிய நாடகம் ஜே.ஆர்.ஆரின் நிகழ்வுகளுக்கு ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளுக்கு முன்பே அமைக்கப்பட்டது. டோல்கீனின் தி ஹாபிட் மற்றும் தி லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ், மேலும் பெரும் சக்திகள் உருவாக்கப்பட்ட, ராஜ்ஜியங்கள் மகிமைக்கு உயர்ந்து, அழிவுக்குள்ளான, சாத்தியமில்லாத ஹீரோக்கள் சோதிக்கப்பட்ட, சிறந்த நூல்களால் தொங்கவிடப்பட்ட ஒரு சகாப்தத்திற்கு பார்வையாளர்களை அழைத்துச் செல்லும். டோல்கீனின் பேனாவிலிருந்து பாய்ந்த மிகப்பெரிய வில்லன்கள் உலகம் முழுவதையும் இருளில் மூடிவிடுவதாக அச்சுறுத்தினர்.ஒப்பிடும் போது அமைதியான காலத்தில் தொடங்கி, இந்தத் தொடரானது, மிடில் எர்த்க்கு நீண்டகாலமாக அஞ்சும் தீமையின் மீள் எழுச்சியை எதிர்கொள்வதால், பரிச்சயமான மற்றும் புதிய கதாபாத்திரங்களின் குழுமத்தை பின்பற்றுகிறது. மூடுபனி மலைகளின் இருண்ட ஆழத்திலிருந்து, எல்ஃப்-தலைநகரமான லிண்டனின் கம்பீரமான காடுகள் வரை, நியூமெனரின் மூச்சடைக்கக்கூடிய தீவு இராச்சியம் வரை, வரைபடத்தின் தொலைதூர பகுதிகள் வரை, இந்த ராஜ்யங்களும் கதாபாத்திரங்களும் அவர்கள் சென்ற நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு வாழும் மரபுகளை செதுக்கும்.

ஷோரன்னர்கள் மற்றும் நிர்வாக தயாரிப்பாளர்கள் ஜே.டி. பெய்ன் & பேட்ரிக் மெக்கே ஆகியோரால் இந்தத் தொடர் நடத்தப்படுகிறது. அவர்களுடன் நிர்வாக தயாரிப்பாளர்கள் லிண்ட்சே வெபர், கால்லம் கிரீன், ஜே.ஏ. பயோனா, பேலென் அடின்சே, ஜஸ்டின் டாபிள், ஜேசன் காஹில், ஜென்னிஃபர் ஹட்சின்சன், ப்ருஸ் ரிச்மண்ட், மட்டும் ஷரோன் டல் யுகடு, மற்றும் தயாரிப்பாளர்கள் ரான் ஆம்ஸ்மற்றும் கிறிஸ்டோபர் நியூமன் இணைந்து உருவாக்குகிறார்கள். வெய்ன் சே யிப் இணை நிர்வாக தயாரிப்பாளர் மற்றும் ஜே.ஏ உடன் இணைந்து இயக்குகிறார்.

உலகப் புகழ்பெற்ற இலக்கியப் படைப்பாகவும், சர்வதேச பேண்டஸி விருது மற்றும் ப்ரோமிதியஸ் ஹால் ஆஃப் ஃபேம் விருதையும் வென்ற, தி லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ் 1999 ஆம் ஆண்டில் அமேசான் வாடிக்கையாளர்களின் விருப்பமான புத்தகம் ஆஃப் தி மில்லினியம் என்று பெயரிடப்பட்டது மற்றும் பிபிசியின் எல்லா காலத்திலும் பிரிட்டனின் மிகவும் விரும்பப்பட்ட நாவல் ” தி பிக் ரீட்” 2003 இல். தி லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ஸ் புத்தகங்கள் 38 மொழிகளில் மொழிபெயர்க்கப்பட்டு 150 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பிரதிகள் விற்றுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here