நடிகர் ரக்‌ஷன் நாயகனாக அறிமுகமாகும் புதிய படத்தின் படப்பிடிப்பு துவக்கம்

0

பிலியா எண்டர்டெயின்மெண்ட் மற்றும் குவியம் மீடியா ஒர்க்ஸ் இணைந்து தயாரிக்க,
இரா கோ யோகேந்திரன் இயக்கத்தில், கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால் படப்புகழ்  நடிகர் ரக்‌ஷன் கதாநாயகனாக நடிக்கும் புதிய படத்தின் படப்பிடிப்பு, பூஜையுடன் துவங்கியது.

கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால் படத்தில் தனது தனித்த, நகைச்சுவை நடிப்பு திறமையால் அனைவரையும் கவர்ந்த நடிகர் ரக்‌ஷன், நாயகனாக புதிய படத்தில் அறிமுகமாகிறார். உணர்வுபூர்வமான காதல், நட்பு, உறவுகளை மையமாக கொண்டு, அனைவரும் ரசிக்கும் கமர்ஷியல் பொழுதுபோக்கு திரைப்படமாக இப்படம் உருவாகிறது.

கலக்கப்போவது யாரு தீனா, விஷாகா திமான், பிராங்க் ஸ்டார் ராகுல், மற்றும் பலர் நடிக்கும் இந்த திரைப்படத்திற்கு, மலையாளத்தின் பிரபல இசையமைப்பாளர் சச்சின் வாரியர் இசையமைக்கிறார். தாமரை பாடல் வரிகளை எழுதுகிறார். கோபி துரைசாமி ஒளிப்பதிவு செய்ய, ‘அர்ஜூன் ரெட்டி’ படப்புகழ் செஷாங் மாலி படத்தொகுப்பு பணிகளை செய்கிறார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு, கன்னியாகுமரி  மாவட்டத்தில் நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக்,  டீசர் குறித்த அறிவிப்புகள் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாக இருக்கிறது.
The shooting of actor Rakshan’s debut in the lead role is progressing at a brisk pace!
Filia Entertainment and Kuviyam Mediaworks are jointly producing a movie directed by Yoagandran Raako. The shooting of this movie featuring Kannum Kannum Kollaiyadithal fame Rakshan in the lead role is proceeding briskly.

Actor Rakshan, who enthralled the audiences with his unique panache of humor in the movie Kannum Kannum Kollaiyadithal is signed to play the lead role in a new project. This movie encapsulates emotional romance, friendship, and relationship and is crafted as a commercial entertainer to savour the tastes of audiences from all walks of life. Currently, the shoot is happening in full swing across the backdrops of Kanyakumari.

The others in the star cast are Kalakka Povadhu Yaaru fame Dheena, Vishaka Dhiman, Prankster Rahul, and a few more prominent actors. The movie features a musical score by the Malayalam industry’s leading music director Sachin Warrier. Thamarai is penning lyrics, and Arjun Reddy fame Shashank Malik is taking care of editing.

The official announcement regarding the first look will be made soon.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here