பூரண குணமடைந்தார் நடிகர் டி.ராஜேந்தர் !

0

சமீபத்தில் நடிகர் சிலம்பரசன் டி ஆரின் தந்தையும் பிரபல இயக்குநரும், நடிகருமான டி.ராஜேந்தர் உடல் நலம் குன்றிய நிலையில் மேல் சிகிச்சைக்காக வெளிநாடு அழைத்து செல்லப்பட்டார். தற்போது அவருக்கு சிகிச்சை முடிந்த நிலையில், பூரணமாக குணமடைந்துள்ளார்.

சில தினங்களுக்கு முன் சென்னையில் திரு டி.ராஜேந்தருக்கு திடீரென நெஞ்சு வலி ஏற்பட்ட நிலையில், அவரை தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். அங்கு பரிசோதனையில், அவருக்கு வயிற்றில் சிறிய இரத்த கசிவு ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அவருக்கு உயர் சிகிச்சை தரவேண்டும் எனவும் மருத்துவர்கள் அறிவுறுத்தினார்கள். இதையடுத்து அவர் உடல் நலன் கருதியும், உயர் சிகிச்சைக்காகவும், வெளிநாட்டுக்கு டி.ராஜேந்தர் அழைத்து செல்லப்பட்டார். நடிகர் சிலம்பரசன் டி ஆர் தன்னுடைய பணிகளை நிறுத்தி விட்டு, தன் தந்தையின் மேல் சிகிச்சைகான அனைத்து பணிகளையும் முன்னின்று செய்தார்.

வெளிநாட்டு மருத்துவமனையில் அவருக்கு மேல் சிகிச்சை தரப்பட்டது. சிகிச்சை வெற்றிகரமாக முடிந்த நிலையில், தற்போது முழுமையாக டி.ராஜேந்தர் குணமடைந்துள்ளார். மருத்துவர்கள் அவர் ஓய்வெடுக்க வேண்டுமென அறிவுறுத்தியால், அங்கேயே ஒரு மாதம் தங்கலாம் என குடும்பத்தினர் முடிவெடுத்துள்ளனர். இதுவரையிலும் உடனிருந்து, அனைத்து பணிகளையும் முன்னின்று கவனித்துகொண்ட நடிகர் சிலம்பரசன் டி ஆர், தன் தந்தை ஒரு மாதம் வெளிநாட்டில் ஓய்வெடுப்பதற்கான அனைத்து வசதிகளையும் செய்து கொடுத்து விட்டு, தற்போது படப்பிடிப்பிற்காக சென்னை திரும்பியுள்ளார். உடல்நிலை குணமடைந்த நிலையில், தற்போது முழு ஓய்வெடுத்து வருகிறார் திரு டி.ராஜேந்தர்.

Actor T Rajendar undergoes complete recovery!!!

Recently, actor Silambarasan TR’s father- reputed filmmaker-actor T.Rajendar was taken abroad for advanced treatment due to his health issues. It is now confirmed that he has completed his treatment and has fully recovered.

Recently, actor-producer T Rajendar developed chest pain in Chennai and was immediately taken to a private hospital, where doctors gave him to complete treatment. After a complete examination, it was diagnosed that there is internal bleeding in the stomach, and doctors advised him to go for advanced treatment. Immediately, Silambarasan TR stalled all his professional and personal commitments, to ensure that he is fully available for his father’s treatment.

Significantly, he was given perfect treatment at a reputed hospital abroad. T Rajendar has completed his treatment and has recovered now. Since the doctors advised him for a long stretch of rest, the family members have decided to stay back in the USA for one month. Actor Silambarasan TR, who has been handling all the work so far on treatment, has made sure that his father has all facilities and amenities for one month of rest abroad. Silambarasan TR has now returned to Chennai and has started resuming his shooting works.

Mr. T Rajendar, who is undergoing complete rest has completed recovered now.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here