ஹரிஷ் கல்யாண் இளம் ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்து, ஒரு புதிய அலையை உருவாக்கி இருக்கிறார். இளைய தலைமுறையினரை ஈர்க்கும் வகையான படங்களுக்கு ஒரு பெஞ்ச்மார்க்கை வைத்த “பியார் பிரேமா காதல்” படத்தினை தொடர்ந்து, அடுத்து ‘இஸ்பேடு ராஜாவும் இதய ராணியும்’ என்ற காதலை மையப்படுத்திய படமும், இளம் ரசிகர்களை மிகப்பெரிய அளவில் ஈர்க்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதனை தொடர்ந்து அவரது அடுத்த படத்தை மூத்த இயக்குனர் சந்தான பாரதியின் மகன் சஞ்சய் பாரதி இயக்குகிறார். சஞ்சய் இயக்குனர் விஜயிடம் உதவி இயக்குனராக இருந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த ரொமாண்டி காமெடி படம் ஒரு இளைஞனின் “ஜோதிட நம்பிக்கைகள்” பற்றி பேசுகிறது. முக்கியமாக திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்பும் அந்த இளைஞன் மீது இந்த நம்பிக்கைகள் என்ன விளைவுகளை ஏற்படுத்துகிறது என்பதை பேசுகிறது. சமீபத்தில் “காயம்குளம் கொச்சூன்னி” போன்ற பல பெரிய பட்ஜெட் மலையாள படங்களை தயாரித்த ஸ்ரீ கோகுலம் மூவீஸ், கோகுலம் கோபாலன் இந்த படத்தை தயாரிக்கிறார். இந்த கோகுலம் கோபாலன் சகல வசதிகளையும் கொண்ட ஜி.ஸ்டூடியோவை சொந்தமாக வைத்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

“என்னுடைய நாயகன் விருப்பம் மிகவும் குறுகியதாக இருந்தது. இன்றைய இளைஞர்கள் தங்களுடன் தொடர்பு படுத்திக்கொள்ள கூடிய ஒரு நாயகனை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டி இருந்தது. மிக முக்கியமாக திருமணம் ஆகாத ஒரு இளம் நாயகன் நடிக்க வேண்டியிருந்தது. ஹரிஷ் கல்யாண் இந்த படத்தில் நடிக்க மிகவும் பொருத்தமாக இருந்தார். கதையை கேட்டவுடன் அவரின் உற்சாகமும், ஈடுபாடும் எனக்கு பெரிய உந்துதலை கொடுத்தது. என் முதல் படத்திலேயே எனக்கு இப்படி ஒரு பெரிய தயாரிப்பாளர் கிடைத்தது என் பாக்கியம். சிறந்த நடிகர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப கலைஞர்களை தேர்ந்தெடுக்க எனக்கு ஊக்கமளித்தனர். நாயகி மற்றும் மற்ற முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க தேர்வு நடந்து வருகிறது. தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள் தேர்வும் நடக்கிறது. மார்ச் மாதத்தின் மத்தியில் படப்பிடிப்பை தொடங்க உழைத்து வருகிறோம். தலைப்பை இன்னும் இறுதி செய்யவில்லை, தலைப்பை அறிவித்த பிறகு ரசிகர்களின் ஆர்வம் இன்னும் அதிகமாகும்” என்றார் இயக்குனர் சஞ்சய் பாரதி.

Harish kalyan is literally making waves. The young handsome actor is all over the news for all good reasons. As his film “Pyaar Prema Kaathal” sets up the bench mark for the type of films that carves for the attention of the youngsters , his forth coming release “Ispadu Raajavum idhaya Raaniyum” is also expected to do big considering the huge chunk of “Youth and Romantic  content” which will potentially attract the younger audience.  His next film is with  Sanjay Bharathi , son of the ace director Santhana Bharathy. It is to be noted that  Sanjay had learned the tricks of direction from director Vijay.  This Romantic comedy  speaks on the “beliefs” of a  youngster and is principally based on astrology and the effect it could have on that young man who is aspiring to get married. This film is produced by Gokulam Gopalan of Sree Gokulam movies who had produced many big budget Malayalam films in the earlier past including the recent hit “Kaayan kulam Kochunni”. It is to be noted that Gokulam Gopalan owns the mighty and well equipped G studios too. ” My choice of  Heros were very  narrow. The idea was to opt for some body who could connect them selves with the youth of today. It was more important to have “A most eligible Bachelor” play this role. Harish Kalyan fitted into the bill perfectly. His excitement and involvement after hearing the script was very encouraging. Iam blessed enough to get a producer of huge calibre in my debut film.  Iam being encouraged and motivated to rope in the best of the cast and crew.  The audition process to select the heroines and other important roles are going on..We are in the verge of  finalising  the crew too. The plan is on to initiate the shooting process from mid march. We have not finalised  the title and iam sure the title once announced will instigate curiosity among the audience” said Director Sanjay Bharathy.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here