ரைசா வில்சன் நடிப்பில் யுவன் ஷங்கர் ராஜா தயாரிப்பில் உருவாகும் “ஆலீஸ்”.

0

தனது இசை அமைப்பு திறமையால் தமிழ் ரசிகர்களை தன் வயப் படுத்தி உள்ள யுவன் ஷங்கர் ராஜா , தனது சொந்த பட நிறுவனமான YSR பிலிம்ஸ் என்கிற நிறுவனம் மூலம் “பியார் பிரேமா காதல்” என்கிற படத்தை உருவாக்கி பெரும் வெற்றியும் பெற்றார்.
தற்போது அவரது தயாரிப்பில் விஜய் சேதுபதி நடிப்பில், சீனு ராமசாமி இயக்கத்தில் பெயர் இடப்படாத படம் ஒன்றையும் தயாரித்து வருகிறார். இந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பு கேரளாவில்.நடந்து வருகிறது.
இதை தொடர்ந்து தனது தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்பை இன்று வெளி இட்டார்.
பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபலமாகி,பியார் பிரேமா காதல் வெற்றி படத்தின் மூலம்
ரசிகர்களின் இதயத்தில் கோலோச்சிய ரைசா வில்சன் “ஆலிஸ்” கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் உள்ள இந்த படத்தில் நடிக்கிறார். அறிமுக இயக்குனர் மணி சந்துரு இயக்கத்தில் உருவாகும் இந்தப் படத்தில் ஒளிப்பதிவாளராக அறிமுகமாகிறார்.
“ஆலிஸ்” ஒரு பிரமாதமான கதை. இயக்குனர் கதை சொன்ன தருணத்திலேயே இந்த படத்துக்கு ஒரு பெரிய கதாநாயகி தான் நடிக்க வேண்டும் என்று முடிவு செய்தோம்.பியார் பிரேமா காதல் படத்தின் வெற்றியும், அதை தொடர்ந்து பெருகிய ரைசாவின் புகழும் அவரையே தேர்ந்து எடுக்க வைத்து உள்ளது. அவருடைய நடிப்பு திறமையும் , கட்டுக்கோப்பான தொழில் நேர்த்தியும் அவரையே கதாநாயகியாக்கியது. மற்ற நடிக நடிகையர் தேர்வு நடை பெற்றுக் கொண்டு இருக்கிறது.எங்கள் நிறுவனத்தின் கோட்பாட்டின் படி இந்த படத்தில் இயக்குநர் மணி சந்திரன் தவிர, ஒளிப்பதிவாளர் எழில் அரசு , கலை இயக்குனர் ஏ ஆர் ஆர் மோகன், அர்ஜுனா நாகா ஏ கே படத்தொகுப்பாளராக அறிமுகமாகின்றனர். யுவன் ஷங்கர் இசை அமைக்கிறார் . படப்பிடிப்பு விரைவில் துவங்க உள்ளது. ரசிகர்களுக்கு எங்களது நிறுவனம் தொடர்ந்து நல்ல படங்கள் வெளி வரும் என்று உத்திரவாதம் அளிக்கிறோம்” என்கிறார் தயாரிப்பாளர் இர்பான் மாலிக்.

Yuvan Shankar Raja who had mastered rendering tunes and scoring back ground music set his eyes on production , and thus the success story of YSR films was spun. His maiden production “Pyar Prema Kadhal”created huge furious noise in the box office that the whole industry looked upon Yuvan to sing many more successful notes in production.
His second production Is an untitled film with Vijay Sethupathy as a Hero and Director Seenu Ramasamy as the director . The shooting of this film is happening in Allepy in Kerala.
Now YSR films ably headed by Yuvan Shankar Raja and Irfan Malik announce their third production with pride. Titled “Alice” this crime thriller has got Raiza Wilson playing the lead. It is to be noted that Raiza was the heroine of “Pyar Prema Kadhal” too.
“Alice” is a wonderful script that will go a long way in re-scripting the pattern of story telling in Tamil films. Debutant Director Mani Chandru , we are sure will many accolades to our company. The moment we heard the script we instantly decided to produce this film. Since it was a heroine oriented film, we took time to decide on the heroine. Raiza actually walked into this film with the sheer weight age of her performance and commitment. The search for the other cast is on.True to the tradition of our company’s policy of exploring and nourishing new talents we are introducing a bunch of young technicians in, Ezhil Arasu as the director of photography, ARR Mohan is the art director, Arjunan Naga AK is the editor. Yuvan Shankar Raja score the music. The shoot will commence shortly and we can assure the audience a spell binding thriller at the earliest.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here